புதன்கிழமைக்கான செய்திச் சுருக்கம்

புதன்கிழமை பதிவாகிய செய்திகளின் சுருக்கம்

by Chandrasekaram Chandravadani 26-05-2022 | 6:43 AM
Colombo (News 1st) உள்நாட்டுச் செய்திகள் 01. இலங்கை தொடர்பான உலக வங்கியின் அறிக்கை 02. கோடரியால் தாக்கி ஒருவர் கொலை 03. பிரதமர் ரணில் நிதி அமைச்சராக பதவிப்பிரமாணம் 04. 6 வாரங்களுக்குள் இடைக்கால வரவு செலவுத் திட்டம் – பிரதமர் 05. வர்த்தகர் மொஹமட் இப்ராஹிமிற்கு பிணை 06. குடிவரவு-குடியகல்வு திணைக்களத்தின் அறிவிப்பு 07. அதிக விலைக்கு எரிபொருள் விற்பனை: 137 பேர் கைது 08. நாமலுக்கு எதிரான நிதி மோசடி வழக்கு விசாரணை 09. ''ஒரு ட்ரில்லியன் ரூபாவை அச்சிட வேண்டிய நிலை ஏற்பட்டுள்ளது'' 10. சனத் நிஷாந்த, மிலான் ஜயதிலக்கவின் விளக்கமறியல் நீடிப்பு 11. அத்தியாவசிய அரச ஊழியர்கள் மாத்திரம் சேவைக்கு... 12. 1 ரூபா நட்டத்தை ஈடு செய்ய அனுராதபுரம் மக்கள் நடவடிக்கை 13. ''அரசியல், பொருளாதார மறுசீரமைப்புகள் துரிதப்படுத்தப்பட வேண்டும்'' 14. வௌிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு விரிவாக்கம் தொடர்பில் ஜனாதிபதி