உலக வங்கியின் ஒத்துழைப்பில் குறைந்த வருமானம் பெறும் குடும்பங்களுக்கு நிதி உதவி

உலக வங்கியின் ஒத்துழைப்பில் குறைந்த வருமானம் பெறும் குடும்பங்களுக்கு நிதி உதவி

உலக வங்கியின் ஒத்துழைப்பில் குறைந்த வருமானம் பெறும் குடும்பங்களுக்கு நிதி உதவி

எழுத்தாளர் Staff Writer

14 Jun, 2022 | 8:22 am

Colombo (News 1st) உலக வங்கியின் ஒத்துழைப்பின் கீழ் நாட்டில் குறைந்த வருமானம் பெறும் குடும்பங்களுக்காக நிதி உதவியை வழங்கும் நோக்கில் 03 மாத கால வேலைத்திட்டமொன்று முன்னெடுக்கப்படுவதாக சமுர்த்தி திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த செயற்றிட்டத்தின் கீழ் குடும்பமொன்றுக்கு மே, ஜூன் மற்றும் ஜூலை மாதங்களுக்காக 5,000 ரூபா முதல் 7,500 ரூபா வரையான நிதி உதவி வழங்கப்படும் என சமுர்த்தி திணைக்கள பணிப்பாளர் பந்துல திலகசிறி தெரிவித்துள்ளார்.


எங்கள் வலைத்தளத்தில் அல்லது வீடியோ செனலில் விளம்பரப்படுத்த ஆர்வமாக உள்ளீர்களா?
[email protected] இல் எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்