தனுஷ் - ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து

நடிகர் தனுஷ் - ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து

by Chandrasekaram Chandravadani 18-01-2022 | 6:23 AM
Colombo (News 1st) பிரபல நடிகர் தனுஷ் விவாகரத்து செய்வதாக அறிவித்துள்ளார். ஐஸ்வர்யா உடனான 18 வருட வாழ்க்கை முடிவுக்கு வருவதாக அவர் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். நண்பர்களாகவும் காதலர்களாகவும் பெற்றோராகவும் பயணித்த வாழ்க்கை முடிவுக்கு வருவதாக குறிப்பிட்டுள்ளார். தற்போது இருவரும் பிரியவேண்டிய நிலையை அடைந்துள்ளமையால் இருவரும் இந்த முடிவை எடுத்துள்ளதாக நடிகர் தனுஷின் ட்விட்டர் பதிவில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. தமது தீர்மானத்திற்கு மதிப்பளித்து இந்த சூழலை தனிப்பட்ட ரீதியில் எதிர்கொள்வதற்கு தமக்கு அவகாசம் அளிக்குமாறு அவர் கேட்டுள்ளார். இந்த விடயத்தை சுப்பர் ஸ்டாரின் மகளும் இயக்குநருமான ஐஸ்வர்யாவும் உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். 2004 ஆம் ஆண்டு திருமண  பந்தத்தில் இணைந்துகொண்ட தனுஷ் - ஐஸ்வர்யா இருவருக்கும் யாத்ரா மற்றும் லிங்கா என இரண்டு ஆண் பிள்ளைகள் உள்ளனர்.