எரிபொருள் விலையேற்றம்: அமைச்சர் இராஜினாமா செய்ய வேண்டுமென SLPP வலியுறுத்தல்

எரிபொருள் விலையேற்றம்: அமைச்சர் இராஜினாமா செய்ய வேண்டுமென SLPP வலியுறுத்தல்

எரிபொருள் விலையேற்றம்: அமைச்சர் இராஜினாமா செய்ய வேண்டுமென SLPP வலியுறுத்தல்

எழுத்தாளர் Staff Writer

12 Jun, 2021 | 9:10 pm

Colombo (News 1st) எரிபொருள் விலையேற்றத்திற்கான பொறுப்பை ஏற்று விடயத்திற்கு பொறுப்பான அமைச்சர் இராஜினாமா செய்ய வேண்டுமென ஆளுங்கட்சியான ஶ்ரீலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் பொதுச்செயலாளர் சட்டத்தரணி சாகர காரியவசம் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

இத்தகைய நிலைமை ஏற்படக்கூடுமென்பதை அறிந்து, உரிய தருணத்தில் தேவையான தீர்மானங்களை எடுக்க விடயத்திற்கு பொறுப்பான அமைச்சர் தவறியதன் காரணமாக அரசாங்கம் இக்கட்டான நிலைக்கு தள்ளப்பட்டுள்ளதாக அவர் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.


எங்கள் வலைத்தளத்தில் அல்லது வீடியோ செனலில் விளம்பரப்படுத்த ஆர்வமாக உள்ளீர்களா?
[email protected] இல் எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்